Web Game lậu trung quốc Private Songuku miễn 100 triệu knb không khoá

Web Game lậu trung quốc Private Songuku miễn 100 triệu knb không khoá

Bài gửi  by Vô Thường Sat Aug 30, 2014 11:03 pm

Game songuku miễn phí 100 triệu knb đây sẽ là game để các bạn chơi vào dịp hè. Có lẻ các bạn 8x hay 9x không quá xa lạ với truyện tranh Songuku, và hôm nay mình xin giới thiệu tiếp đến các bạn trò game songuku mà trước đây mình từng đã có dịp giới thiệu qua. Đây là một trong những phiên bản miễn phí để thử nghiệm trước khi game trở thành một trò game thu phí. Đừng chờ đợi gì nữa mà không đọc qua bài viết để biết rõ hơn về cách chơi game cũng như những tính năng trong game nhé.

Đăng ký: [You must be registered and logged in to see this link.]
    Đăng nhập: http://slz.w439.com/UserCenter/Login.aspx

private - Web Game lậu trung quốc Private Songuku miễn 100 triệu knb không khoá Game-Songuku-Private

private - Web Game lậu trung quốc Private Songuku miễn 100 triệu knb không khoá Game-Songuku

Game Songuku là một trong những trò game hiện nay đang làm mưa làm gió ở thị trường game Trung Quốc. Trò game với giao diện đẹp mắt và những nhân vật quen thuộc dường như làm cho tất cả mọi người có cảm giác thoải mái đến bất ngờ. Bạn sẽ được chơi trò game với những ưu đãi bất ngờ. Khuyến mãi đến 100 triệu knb không khoá đây là một trong những sever đi đầu về tựa game songuku free full knb.

Để chơi tốt trong trò game này thì yêu cầu bạn phải làm xong những nhiệm vụ được giao không thể gói gọn trong khuôn khổ như những trò game khác, bạn sẽ được nhận thư của sever khi bạn đủ điều kiện nâng cấp đồ. Đây cũng là một trong số tính năng hấp dẫn giúp người chơi chủ động trong việc nâng cao lực chiến của mình. Chưa hết đâu bạn được quyền chọn cho mình một chiếc xe để di chuyển, điều này sẽ giúp những lần làm nhiệm vụ của bạn nhanh hơn những trò game khác. Hệ thống skill đẹp mắt cộng với auto in game là một thế mạnh mà phiên bản web game Songuku này mang đến cho bạn.
    private - Web Game lậu trung quốc Private Songuku miễn 100 triệu knb không khoá Web-Game-Songuku
    Vô Thường