Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi

Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi

Bài gửi  by gameprivate Sun Aug 31, 2014 2:37 am

Bạn đang tìm kiếm một webgame chiến đấu có đồ họa đẹp thì đây là lựa chọn cho các bạn. Kết hợp giữa thể loại game nhập vai và đánh theo lượt cùng đồ họa mượt mà đẹp mắt thì game rất thích hợp cho game thủ ưa thích thể loại webgame như vầy. Khi vào game các bạn sẽ chờ một lúc vì server đặt tại trung quốc nên hơi lâu nhưng load xong thì lần sau vào sẽ nhanh hơn rất nhiều.
    private - Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi Untitled
    Sau đó các bạn sẽ chọn 2 lớp nhân vật nam hoặc nữ để vào game sau đó là chuỗi các nhiệm vụ để bạn có thể lên cấp một cách dễ dàng. Các bạn sẽ lên cấp khá nhanh mà không cần phải cày kéo như một số game khác. Đặc biệt là làm một lúc là bạn sẽ được cho một con pet cực đẹp và long lanh luôn. Về free xu thì game không free nhưng các bạn có thể nhận được vàng thông qua chiến đấu và thông qua online nhận quà nên không phải lo gì nhé. Game còn có code tân thủ để hỗ trợ game các bạn lấy ở phía dưới bài viết nhé.
    Game có khá đông người chơi ở tất cả hơn 200 server nhé. Và loăng quăng một lúc là các bạn có thể găp anh em nhà mình chơi ở đây đấy.
    private - Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi Untitled1
    Giao diện chiến đấu của game
    private - Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi Untitled1
    Thú cưỡi đẹp mắt nhưng mà ức chế cái thông báo quá không chụp được cái ảnh ra hồn cho anh em
    private - Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi Untitled
    Giao diện nâng cấp kỹ năng kèm theo hình ảnh cây kiếm đẹp mắt private - Webgame Thần khúc private chiến đấu trung quốc đẹp mắt đông người chơi Clear

Đăng ký - Chơi ngay - Lấy code tân thủ
    gameprivate