Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1

Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1

Bài gửi  by AnhDauSai Sun Aug 31, 2014 11:31 am

Hiện nay việc tăng like facebook,tăng like fanpage khá dễ dàng.Số lượng like facebook đánh giá sự uy tín và chất lượt.Mình sẽ giới thiệu các bạn 1 thủ thuật tăng like cho những fanpage mới .

Đó là công cụ Imacros - nó sẽ tự động lưu và lặp lại những hành động của bạn trên trình duyệt. Mình sẽ ứng dụng nó vào việc bấm tăng like . 1 Ngày có thể được 200-300 like mà không cần làm gì.Chỉ cần mở trình duyệt lên và để đó.

Bước 1. Bạn mở trình duyệt Firefox lên. vào đường dẫn [You must be registered and logged in to see this link.] để cài Addon Imacros.

Bạn nhập vào ô tìm kiếm Imacros - chọn add to Firefox . nó tự cài và khởi động lại trình duyệt sẽ có icon imacros hiển thị như hình 2

Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(1)
    Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(3)

Sau khi cài xong imacros thì đường dẫn để vào thư mục trên máy tính mình : màu đỏ là tên máy tính bạn
    C:\Users\VnGame\Documents\iMacros\Macros
    Code auto bấm like fanpage:  Auto Click Imacros . Dowload về cho vào đường dẫn sau.
    *Còn nhiều code auto chạy  youtube,twitter,g+... để lại mail mình sen cho nhé

Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(2)

Bước 2. Các bạn vào http://addmefast.com/ .đây là website trao đổi like lớn nhất hiện nay. Vào đăng kí 1 tài khoản để thực hiện bấm like bằng công cụ Imacros trên nhé.

Đăng nhập vào Addmefast và tiến hành thêm fanpage hoặc like ảnh,status...

Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(4)

Bước 3. Bắt đầu chạy auto click like .

[list="color: rgb(70, 70, 70); font-family: Lora, serif; font-size: 14px; line-height: 22.399999618530273px; text-align: justify; background-color: rgb(255, 255, 255);"]
    [*]Bạn chọn cột tay phải Addmefas FB Page Like (code tăng like ở B1)

[*]Chỉnh Max : 99 ( lặp lại 99 lần ,có thể tăng 999) 

[*]Bấm Play (Loop)

[*]Đi uống cafe hey chơi game . :))

[*]Nó tự động bấm like 

[/list]

Nếu nó gặp lại trang mình đã like rồi thì nó cũng sẽ bỏ qua và tiếp tục bấm like trang khác.
    Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(5)

Phần 2: Mình sẽ hướng dẫn chạy những trang khác .
    Nhưng khuyến khích các bạn ko nên chạy nhiều. có thể  bị bannick addme và facebook đó nhe. khi nào cần tăng like thì làm chút ít đủ sống
    AnhDauSai