update 2 sever game kiếm hiệp private

update 2 sever game kiếm hiệp private

Bài gửi  by Pro Sao Sun Aug 10, 2014 10:56 am

game đầu tiên monkeyking do bqt hội game cung cấp
    private - update 2 sever game kiếm hiệp private %C4%90%E1%BA%A1i-n%C3%A1o-thi%C3%AAn-cung-mi%E1%BB%85n-ph%C3%AD-knb
    private - update 2 sever game kiếm hiệp private Game-%C4%91%E1%BA%A1i-n%C3%A1o-thi%C3%AAn-cung
    mình xin thay mặt ban quản trị xin cảm ơn bạn. Mọi người đừng bất ngờ tại sao mình lại lấy tên đại náo thiên cung nhé. Vì đây là một trong những trò game đã về Việt Nam và đến nay mình mới biết khi về Việt Nam thì game có tên là đại náo thiên cung. Để cập nhật cho mọi người dể dàng tìm game hơn thay vì lấy cái thêm Monkey king là một trong những phiên bản ở nước ngoài.

Đại náo thiên cung quá quen thuộc với tất cả mọi người rồi nhỉ? Nhưng nếu bạn nào lần đầu tiên chơi trò game này thì mình cũng xin được phép nói qua về game cho bạn đỡ bở ngờ. Là một trong những trò game kiếm hiệp 2.5D hấp dẫn cùng phiên bản với Ải Mỹ Nhân game mang đến cho bạn một cách chơi “Tự Do” bạn có thể thay đổi rất nhiều nhân vật trong game chứ không phải chỉ sử dụng một nhân vật. Mỗi nhân vật đều có hệ thống skill riêng biệt tha hồ mà bạn lựa chọn nhé.
    Đại náo thiên cung là một trong những trò game yêu cầu khi chơi cần phải có bạn. Vì những con boss cực trâu và máu cực nhiều không ai đủ khả năng solo một mình với nó đầu. Ngoài ra theo như lời bạn Thanh Hào nói thì chỉ một tài khoản đăng ký trên link xúc tiến của bạn, bạn sẽ được 100k knb không khoá quá tuyệt vời đúng không nào.

Đăng ký + đăng nhập: click để chơi

Hướng dẫn nhận knb cho game đại náo thiên cung

Giao diện khi đăng ký tài khoản thành công:
    private - update 2 sever game kiếm hiệp private 11
    Sau khi tạo được nhân vật thì các bạn trở về trang đăng nhập vào F5 sẽ thấy những dòng này xuất hiện
    private - update 2 sever game kiếm hiệp private 21
    game thứ 2 kiếm hiệp chưa rõ tên
    Những ưu đãi bạn được nhận trong server hùng bá tam quốc này:

2 Triệu knb theo ngày
    Vip
    Một set đồ tím
    Và những vật phẩm hỗ trợ trong game
    có link xúc tiến để mọi người có thể cùng giúp nhau kiếm thêm knb đấy lấy link xúc tiến ở đây Click và điều cuối cùng là like bài viết nếu bạn thấy nó bổ ích cho bạn có thể chơi phiên bản khác ở chuyên mục này: hùng bá tam quốc
    đăng kí + đăng nhập

Pro Sao