Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng

Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng

Bài gửi  by Thần Chết Thu Sep 25, 2014 8:10 pm

Gunny Azo là một trong những phiên bản game được đánh giá rất cao ở thị trường Việt Nam nhưng khổ nổi là server này thu phí và vì thế nên Gunny Azo bị khá nhiều tai tiếng nhưng vì game thủ vẫn yêu thích tựa game này cho nên mình xin giới thiệu đến mọi người một server hấp dẫn sẽ làm bạn hài lòng và cực kỳ thích thú. Vậy Gunny Azo hấp dẫn như thế nào?

Gunny Azo hấp dẫn với phiên bản game không What a Face

Điều thích thú nhất đó chính là phiên bản này được hỗ trợ máy chủ khá tốt sẽ làm cho những bạn có đường truyền mạng thấp tha hồ mà chiến chỉ 9 phần mười của gunny zing mà thôi. Đương nhiên vẫn không thể nào thiếu bóng dáng của web shop quen thuộc và cả nhưng cao thủ Việt Nam đồng nhưng nếu bạn chơi theo team thì đừng sợ hãy cố gắng đi phó bản để kiếm đồ vip cho bản thân nhé. Mình tin ở Hội Game có những game thủ “Bách Phát Bách Trúng” nên không có gì phải quá sợ hãi với những cao thủ VND cả.

Để chơi tốt trên server gunny lậu này thì bạn cần phải chuẩn bị tâm lý về những trận đầu tiên lúc mới lập nich vì sẽ gặp những cao thủ hoặc “anh hùng bàn phím” cố gắng phấn đấu trong vòng một tuần lên được set đồ +12 lúc đó thì chỉ cần đi phó bản săn boss thế giới từ từ sẽ trở thành pro ngay ấy mà. Server Gunny Azo tối ưu rất tốt chứ không như những server khác cũng ít có bug là What a Face lắm.

Xem qua một bài tấm hình về Game gunny azo
    gunny - Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng IfUyd8E
    gunny - Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng ZWv5ytR
    gunny - Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng We9VR3d
    gunny - Gunny Azo với khuyến mại đặc biệt sẽ làm bạn hài lòng VCDtO7p

Cùng với những game thủ của HộiGame cùng nhau cố gắng chiến đấu lại với những game thủ khác nhé. Mình tin rằng một trong số những game thủ của HộiGame sẽ có tên trong danh sách những top lực chiến khủng nhất của game gunny azo này.

Đăng ký : http://gunnyazo.us/dang-nhap.html
    Chơi ngay : http://gunnyazo.us/dang-nhap.html
    Thần Chết