Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015

Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015

Bài gửi  by unopdai Thu May 28, 2015 1:49 pm

Tui cũng nghe đồn là tháng 6 ra mắt TLBB mobile nhưng không biết ngày nào, cuối tháng 6 mới ra mắt thì sặc máu luôn
    unopdai

Bài gửi  by hohanhnghi Thu May 28, 2015 1:51 pm

Aizzz, thường cái gì càng trông mong càng thấy lâu, thôi các chú cứ thong thả, ăn miếng bánh, uống tý nước, mở phim TLBB ra coi đi, từ từ có game rồi chơi
    hohanhnghi

Bài gửi  by trinhtuvan Thu May 28, 2015 1:52 pm

Chắc thớt xem tin vịt trên báo lá cải rồi, làm gì TLBB mới ra phiên bản 2013 đây mà giờ ra phiên bản 2015 lẹ zậy
    trinhtuvan

Bài gửi  by baoanhtu Thu May 28, 2015 1:52 pm

Bữa giờ tìm game mobile nào hay hay chơi mà chơi thử chẳng cái nào thú vị cả, sẵn gần đến tháng 6, chắc chờ TLBB mobile ra rồi chơi thử xem thế nào
    baoanhtu

Bài gửi  by tinhyeutoi Thu May 28, 2015 1:53 pm

Thấy vụ tin đồn phim TLBB 2015 là không thiệt rồi đó, hy vọng cái tin đồn về TLBB mobile tháng 6 ra mắt là thiệt, không chắc đập đầu vô gối chết quá
    tinhyeutoi

Bài gửi  by tylenol Thu May 28, 2015 1:54 pm

Còn tưởng có TLBB 2015 thiệt, tin thớt có ngày bán nhà quá thớt ơi. Mà game TLBB mobile ngày nào ra mắt zậy thớt? tin đồn có chuẩn không đó, đừng làm tui mừng hụt ah
    tylenol

Bài gửi  by unopdai Thu Jun 18, 2015 3:02 pm

Phiên bản TQ nghe đồn chơi phê phải biết, mong là NPH sớm ra mắt game cho anh em chiến
    unopdai

Bài gửi  by ainopduso Thu Jun 18, 2015 3:02 pm

Chơi game thì cũng phải biết lựa chọn NPH để chơi nữa chứ. Gì chứ của VNG phát hành game lúc nào cũng hay rồi.
    ainopduso

Bài gửi  by ailaikit Thu Jun 18, 2015 3:03 pm

VNG toàn phát game game TLBB nhỉ, từ PC giờ đến TLBB 3D Mobi luôn. Không biết có nhiều khác biệt so với những bản PC ko nữa, đợi ra mắt chơi thử xem sao.
    ailaikit

Bài gửi  by buonsilelike Thu Jun 18, 2015 3:04 pm

Chưa biết game này chơi sao, nhưng đọc tin tức thấy là đang hot, với doanh thu khủng ở TQ. Mong sớm được trải nghiệm game, vote 1 phiếu cho VNG
    buonsilelike

Bài gửi  by giahetdorang Thu Jun 18, 2015 3:04 pm

VNG đưa về toàn game hot không ah nha, đúng là NPH lớn có khác.
    giahetdorang

Bài gửi  by saidungauda Thu Jun 18, 2015 3:05 pm

Kiểu này phải kiếm cái link của TQ chơi thử mới được game hot vậy mà, gì gì chứ có trải nghiệm trước lúc mình chơi sẽ không bỡ ngỡ.
    saidungauda

Bài gửi  by tuchaunau Thu Jun 18, 2015 3:05 pm

Game Mobi mà dạng 3D là hiếm lắm áh nha, chắc là sẽ hay và cuốn hút lắm đây. Game hot phải NPH cỡ bự như VNG phát hành mới đúng chuẩn men
    tuchaunau

Bài gửi  by daudaulamoi Thu Jun 18, 2015 3:06 pm

Hóng cái game phát nghe tin tức bữa giờ rồi. Mà thắc mắc không biết bên bản TQ nhiêu phái nhỉ, về VN mình có 4 phái hơi ít .
    daudaulamoi

Bài gửi  by hanhphuctimvedau Thu Jun 18, 2015 3:06 pm

Thấy ai cũng hóng game TLBB 3D Mobi ra mắt nhỉ, trước cũng chơi nhiều game mobi rồi mà hình ảnh đồ họa ko đẹp, các tính năng lại ko hay cuốn hút. Hình ảnh game TLBB 3D này cũng đc á phải chơi thử xem sao.
    hanhphuctimvedau

Bài gửi  by ozamana Thu Jun 18, 2015 3:07 pm

Phim cũng coi hết rồi, chơi trên PC cũng rồi rất hay với các tính năng nhiệm vụ của game. Giờ hóng ngày ra mắt TLBB 3D Mobi để trải nghiệm luôn cho đủ bộ
    ozamana

Bài gửi  by Sponsored content