Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên

Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên

Bài gửi  by Raider808 Mon Jan 05, 2015 1:17 am

Ngự Long Tại Thiên sau đợt alpha test, mấy quốc vương nổi tiếng đang hứng thú chiêu mộ anh em vào bang cho lần Close Beta sắp đến đây nhé, anh em chọn nào :
    QUốc Vương Kinh Châu – ThíchĂnChơi
    Quốc Vương Dự Châu – OneStar
    Quốc Vương U Châu: Áđau
    Quốc Vương Từ Châu - ShiĐẹpZai
    Quốc Vương - MrDavid
      Mà Anh em ơi, đợt này Ngự Long Tại Thiên Close Beta, đang hút anh em chinh đồ về dữ lắm nha. Heheh, thông báo với anh em, đợt này ngự long tại thiên Close Beta thì là á, có cả Yên Quốc- Quốc Vương Phụng Vũ nhé, rồi People Killer, với cha nội Miss Bông bên Chinh Đồ 2 qua đó nha.
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên IZKQcD8
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên BSGFq7z

Hôm rồi Alpha test lần 2 thôi, mà ba ông này qua làm trùm làm mưa làm gió rùi, có cả lão Mr Jukido nữa. Team Ngự Long này là của ông ấy nè (Bảo Bựa Bánh Bèo - ChaiBia - Lengend Kid - GáoÙ - Tà Vương - Super nổ)
     À mà mấy anh em có còn nhớ ông quốc vương nước Ngụy với mấy ông Azong, rồi mỹ nữ Thúy Queen hông, mấy người này cũng sang Ngự Long Tại Thiên đợt này đó.
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên 6
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên Go1_6bee7
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên KcIhjTW
    Những quốc vương nổi tiếng của Ngự Long Tại Thiên Hyhg1eU

Anh em ai chơi Chinh Đồ, muốn tìm lại cảm giác trải nghiệm lại Chinh Đồ xưa thì về lập bang chơi chung đuy. Ai chơi Cmt ở dưới nha.
    Còn cái này là Clip ông People Killer chỉ đạo đánh quốc chiến vạn người trong alpha test này. Cực nhộn mà sướng người luôn, hay hơn chinh đồ 2 hồi đó luôn ấy, phê.

Anh em nhà mình, ai chơi thì báo danh chuẩn bị kéo vô bang mấy quốc vương chinh đồ xưa nào.
    Raider808

Bài gửi  by trangnb1 Thu Jan 08, 2015 10:35 am

Mình chơi quốc vương david nha, sever nào vậy? Sáng tải game xg thấy có 2 sever mà chưa đc vô
    trangnb1

Bài gửi  by kianangtien9x Thu Jan 08, 2015 1:25 pm

Có ai chơi game đc chưa vậy!???
    kianangtien9x

Bài gửi  by trangnb1 Thu Jan 08, 2015 1:35 pm

kianangtien9x đã viết:Có ai chơi game đc chưa vậy!???
    K bik nữa đag đi làm k bik có cho chơi chưa, tối qua tui tải game sẵn rùi nè
    trangnb1

Bài gửi  by kianangtien9x Thu Jan 08, 2015 1:39 pm

Tui cũng tải r nè k bik bao lâu, đêm qua treo tải r ngủ, cùng cảnh ngộ đang đi làm k bik game ra sao
    kianangtien9x

Bài gửi  by trangnb1 Thu Jan 08, 2015 1:42 pm

Vậy chờ thôi chư lam sao kaka, thế u chơi nuocs nào?
    trangnb1

Bài gửi  by kianangtien9x Thu Jan 08, 2015 1:48 pm

Định chơi dự châu, mà cứ chơi đại chứ có bik đâu, thấy cái này hay hay chọn
    kianangtien9x

Bài gửi  by bikute_cc_94 Thu Jan 08, 2015 2:04 pm

Ai chơi từ châu k???
    bikute_cc_94

Bài gửi  by trangnb1 Thu Jan 08, 2015 2:08 pm

Ô thêm 1 chú nữa, thôi lập đại vài nick, mỗi nick một nc cho chắc hahaaaa
    trangnb1

Bài gửi  by kianangtien9x Thu Jan 08, 2015 2:13 pm

Tạo lắm nick thời gian đâu mà chơi hả bác, tối về làm đaui, chúng nó h chơi hêt r còn mấy đứa k chơi đc ngồi đây hóng cmn hớt :))
    kianangtien9x

Bài gửi  by tuntitonOZ Thu Jan 08, 2015 2:19 pm

Vào game chơi đi cả nhà ơiiiiii
    tuntitonOZ

Bài gửi  by ahbp_tukimaxlv Fri Jan 09, 2015 9:18 am

Ai chơi chưa vậy? Có ai Kinh châu sv 1 ko???
    ahbp_tukimaxlv

Bài gửi  by trangnb1 Fri Jan 09, 2015 9:23 am

ahbp_tukimaxlv đã viết:Ai chơi chưa vậy? Có ai Kinh châu sv 1 ko???
    Có nè, mà cụm 2 , chơi tới lv mấy rùi bạn?
    trangnb1

Bài gửi  by ahbp_tukimaxlv Fri Jan 09, 2015 9:26 am

Mới lv 10 àh, ko có thời gian chơi nhìu, hay để qua sv 2 chơi, mà nhìn ng ta cày lẹ, mình chậm làm biếng ghê huhu
    ahbp_tukimaxlv

Bài gửi  by trangnb1 Fri Jan 09, 2015 9:36 am

O còn thấp lv mà chuyển k tiếc hihi, qua đây chơi nà, nick như tên forum nà, có bạn k rủ qua luôn
    trangnb1

Bài gửi  by ahbp_tukimaxlv Fri Jan 09, 2015 9:43 am

Oke, hẹn tối nha, bây h làm việc k chơi đc
    ahbp_tukimaxlv

Bài gửi  by kukarama Sat Jan 10, 2015 8:22 pm

Không biết những quốc vương này bản OB có chơi không nhỉ, chưa thấy trên bảng xếp hạng có những tên này. Hay đổi tên khác chơi rồi ta
    kukarama

Bài gửi  by tukinang Sat Jan 10, 2015 8:25 pm

Bản OB lượng người chơi đông vãi hic, đi làm nhiệm vụ thấy người là người không àh. Mà có bác nào có tên trên đây ở bài này hem cho xin 1 slot vào tộc chơi chung vs :P
    tukinang

Bài gửi  by tramcam Sat Jan 10, 2015 8:26 pm

Bác chủ thớt cho e hỏi đang chơi ở nước nào á, vào chơi chung luôn cho vui. Có gì còn nhờ giúp đỡ nữa chứ hehe
    tramcam

Bài gửi  by metmoi Sat Jan 10, 2015 8:43 pm

Cày hôm qua đến giờ mới được cấp 45 hic, sao thấy mấy người kia cày cấp nhanh vậy nhỉ thấy cũng gần 6x hết rồi.
    metmoi

Bài gửi  by banchatkhoidoi Sat Jan 10, 2015 8:49 pm

Đợt OB này quy tụ nhiều anh hùng hào kiệt quá, những dân pro CĐ 1 thời cũng qua chơi luôn ghê thật
    banchatkhoidoi

Bài gửi  by khongconoinua Sat Jan 10, 2015 8:54 pm

Thấy có cưỡi mấy con ngựa trắng là lấy đâu ra vậy nhỉ, có ai biết làm nhiệm vụ gì không chỉ mình với, mới chơi nên chưa hiểu nhiều lắm.
    khongconoinua

Bài gửi  by trongronglam Sat Jan 10, 2015 8:57 pm

khongconoinua đã viết:Thấy có cưỡi mấy con ngựa trắng là lấy đâu ra vậy nhỉ, có ai biết làm nhiệm vụ gì không chỉ mình với, mới chơi nên chưa hiểu nhiều lắm.
    Cái này là phần thưởng quà gia tộc lớn , ở biểu tượng thành tựu đó bạn ơi. Khi mình vào được gia tộc sẽ nhận được
    trongronglam

Bài gửi  by nanlamroidoah Sat Jan 10, 2015 9:14 pm

Chủ thớt cho e xin 1 slot vào Tộc vs 5x rồi, đang kiếm cái tộc nào chăm hoạt động để vào chơi vs ae nè
    nanlamroidoah

Bài gửi  by chunhatthu7 Sat Jan 10, 2015 9:19 pm

Bạn đang chơi nước nào á, Nếu U châu thì vào tộc mình nè, Bên này ae vui lắm , có tham gia đầy đủ các hoạt động nha bạn.
    chunhatthu7

Bài gửi  by Sponsored content