[Kiếm Thế] Bàn luận về việc VNG cho ra đại trà set Hoàn Kim ở Tiêu Dao Lệnh

[Kiếm Thế] Bàn luận về việc VNG cho ra đại trà set Hoàn Kim ở Tiêu Dao Lệnh

Bài gửi  by Vô Nhai Tử Mon Sep 15, 2014 11:50 am

Nói thật là bây giờ acc set 1,2 không có đồ Kim Long, đá, Long Hồn còn ý nghĩa gì nữa không?
    Tiểu Du Long ở sv các thím giá như nào?
    Các thánh thấy gần đây VNG tung event rải Tiểu Du Long như rác hay không?

Có nghĩa: Đồ 2 đã được bình dân hóa vào game, nó chả có ý nghĩa gì với những người chơi có đầu tư dù nhiều hay ít. Và cũng chẳng có ý nghĩa gì với BĐH khi mà giá Tiểu Du Long như thế.

Vậy mà có nhiều thím còn xồn xồn lên nói NPH đang thả vật phẩm phá game là lí lẽ gì?

Mình sinh viên tháng nạp vài trăm, muốn lên cái xe ghẻ set 2 cũng phải nạp thêm ít, cày Tiêu Dao Lệnh, hoạt động mệt thí bà, thế mà nhiều VIP nhảy cẩng nói không công bằng, nhỏ nhen vừa thôi chứ. Đi Thời Quang Điện có ít Tiểu Du Long cũng nhiều người nói ra nói vào, cái gì có lợi cho người khác mà ít ảnh hưởng đến mình thì thôi bớt nói giùm đi, nói nhiều đâm đàn bà.

Nói thẳng nhiều người đồ 2 kéo xe kìm hãm bớt vip chưa hẳn là phá game đâu, chênh lệch quá lớn mới đáng lo ngại í. Đừng có mang mấy tư tưởng ích kỉ cá nhân ra rồi phán như thánh trong khi đ" là cái gì của cuộc đời.

Cám ơn.

Sẵn tiện có ai chơi chung ở Server Tiêu Dao Hiệp ko?

Chơi lại 1 mình cũng chán. Vô nhận code chơi cùng nha mọi người.

Link nhận code:http://kiemthe.zing.vn/intro/landingpage/y2014/thang09/phien-ban-tieu-dao-ky-hiep/index.html?utm_source=Forums&utm_medium=External_None_None-1009&utm_term=WJX&utm_content=Link&utm_campaign=Forums-Mainsite_UA-12221861-9_24766561&idb=29237
    Vô Nhai Tử

Bài gửi  by xuxubapkai Mon Sep 15, 2014 6:40 pm

thấy cũng ok mà tạo điều kiện cho gamer bình dân
    xuxubapkai

Bài gửi  by Chị Tư Mon Sep 15, 2014 6:41 pm

mấy bác cứ lắm chuyện, em thấy quá bình thường mà

Chị Tư

Bài gửi  by xuxubapkai Mon Sep 15, 2014 6:41 pm

cho cũng thắc mắc k cho cũng thắc mắc

xuxubapkai

Bài gửi  by vipboy6101992 Tue Sep 16, 2014 5:30 pm

Chuyện bình thường thế này mà mấy bác cũng thắc mắc
    vipboy6101992

Bài gửi  by greatmylife Tue Sep 16, 2014 5:32 pm

Ngày trước cày cuốc cực khổ mới được set 1. bây giờ cho thế này thì đã nhỉ
    greatmylife

Bài gửi  by vipboy6101992 Tue Sep 16, 2014 5:37 pm

Mỗi thời một khác mà, bây giờ mục đích lên đồ cũng khác nên khởi điểm ban đầu cũng khác chứ
    vipboy6101992

Bài gửi  by 4Life Tue Sep 16, 2014 8:09 pm

Đồ đằng đ' nào chả mất cmn giá ==! làm hàng kiêu chảnh than vãn này nọ.
    Mấy bọn dở hơi đấy chơi thì chơi ko chơi thì ngỉ luôn cho rồi.
    Ừ thì thiệt cho mấy vip lên đồ trc, nhg mà ngẫm lại chơi KT biết thừa VNG bh đồ nó là độc nhất nhg 1 ~2 tháng sau là thành đại trà rồi, mình cứ tà tà lên lần này có TD.Lệnh lại đc lời (!tx)
    Có trách trách mấy vip vội vàng thôi...
    4Life

Bài gửi  by Counting Tue Sep 16, 2014 8:11 pm

4Life đã viết:Đồ đằng đ' nào chả mất cmn giá ==! làm hàng kiêu chảnh than vãn này nọ.
    Mấy bọn dở hơi đấy chơi thì chơi ko chơi thì ngỉ luôn cho rồi.
    Ừ thì thiệt cho mấy vip lên đồ trc, nhg mà ngẫm lại chơi KT biết thừa VNG bh đồ nó là độc nhất nhg 1 ~2 tháng sau là thành đại trà rồi, mình cứ tà tà lên lần này có TD.Lệnh lại đc lời (!tx)
    Có trách trách mấy vip vội vàng thôi...
    Lần này tri ân theo mình tri ân thì cũng tri ân mấy vip chứ.
    Bạn chưa lên đồ nhg ng khác lên full rồi. Nhaanj 5v TDL về làm ji?! Ném shop cho vui tay à?! Ngoài 2c dây Thanh ti bắt ngựa ra thì nhg~ ng chơi lên full set đồ rồi chả đc cái ji cả.
    Counting

Bài gửi  by Mukuro Tue Sep 16, 2014 8:13 pm

Không phủ nhận code lần này có phần thiệt cho nhg~ ng chơi lên đồ trc, nhg làm game mà, bên cty họ cũng phải tính đến lợi nhuận chứ.
    Code lần này ra mình thấy lôi kéo đc khá nh ng chơi lại KT, không chỉ họ muốn tìm hiểu phái mới mà còn do 2v đồng lên đc full set HK, cầm lại acc để chơi.
    Lôi kéo đc ng chơi là VNG đã kiếm được kha khá rồi...
    Mukuro

Bài gửi  by Chị Tư Wed Sep 17, 2014 7:36 pm

vipboy6101992 đã viết:Chuyện bình thường thế này mà mấy bác cũng thắc mắc
    mấy thằng nhà giàu full đồ nên chả được gì đâm ra ồn ào
    Chị Tư

Bài gửi  by Chị Tư Wed Sep 17, 2014 7:36 pm

greatmylife đã viết:Ngày trước cày cuốc cực khổ mới được set 1. bây giờ cho thế này thì đã nhỉ
    mỗi thời một chuẩn mực riêng mà bạn,
    Chị Tư

Bài gửi  by xuxubapkai Wed Sep 17, 2014 7:39 pm

Mukuro đã viết:Không phủ nhận code lần này có phần thiệt cho nhg~ ng chơi lên đồ trc, nhg làm game mà, bên cty họ cũng phải tính đến lợi nhuận chứ.
    Code lần này ra mình thấy lôi kéo đc khá nh ng chơi lại KT, không chỉ họ muốn tìm hiểu phái mới mà còn do 2v đồng lên đc full set HK, cầm lại acc để chơi.
    Lôi kéo đc ng chơi là VNG đã kiếm được kha khá rồi...
    mình cũng thấy mục đích lần này là câu kéo gamer cũ quay lại, nên bọ gamer đang chơi cứ ồn ồn
    xuxubapkai

Bài gửi  by Chị Tư Fri Sep 26, 2014 5:12 pm

ngồi ăn ko thôi mà cũng xồn xồn
    Chị Tư

Bài gửi  by notlikeit Sun Oct 05, 2014 11:52 am

Đồ gì rồi lâu dần cũng mất giá !! Lên sớm thể hiện đẳng cấp thì phải chịu hoy
    notlikeit

Bài gửi  by vclone1 Sun Oct 05, 2014 11:52 am

để tải game về chơi lại thử có gì mởi mẻ ko ;))
    vclone1

Bài gửi  by duycabiet Sun Oct 05, 2014 11:57 am

mở lại thì ngon chứ chửi rủa gì chèn
    duycabiet

Bài gửi  by Vô Nhai Tử Mon Oct 06, 2014 12:01 pm

Nói chứ mình chơi gần tháng mà chưa đủ 9 món HK này, ko dễ ăn đâu Laughing
    Vô Nhai Tử

Bài gửi  by Sponsored content